Unknown Unknown Author
Title: Marekani yatarajiwa kushusha rungu la aina yake kwa Zanzibar
Author: Unknown
Rating 5 of 5 Des:
MAREKANI INATARAJIWA KUTANGAZA VIKWAZO ZAIDI KWA ZANZIBAR IKIWA NI PAMOJA NA “TRAVEL BAN” KWA VIONGOZI WA SERIKALI YA ZANZIBAR NA KUZUIL...
MAREKANI INATARAJIWA KUTANGAZA VIKWAZO ZAIDI KWA ZANZIBAR IKIWA NI PAMOJA NA “TRAVEL BAN” KWA VIONGOZI WA SERIKALI YA ZANZIBAR NA KUZUILIWA NA MALI ZA ZANZIBAR ZILIZOPO MAREKANI (ACCOUNT ZA PBZ).
Taifa la Marekani linatarajia kushusha rungu la aina yake kwa serikali ya Tanzania kufuatia hali ya sintofahamu inayoendelea nchini kutokana na sakata la uchaguzi mkuu wa Zanzibar.
Habari zinadokeza kuwa taifa hilo kubwa duniani litaweka vikwazo vya kiuchumi kwa Tanzania hali itakayopelekea Tanzania kuandika historia nyingine mbaya mbele ya uso wa dunia.
Serikali ya Marekani tayari imezuia misaada mbalimbali kwa Tanzania na pia ndiyo iliyoshinikiza Tanzania kunyimwa fedha za MCC. Hata hivyo serikali ya Tanzania bado haijatilia maanani jambo hilo huku ikioneknana kupuuza juhudi za kimataifa kuitaka kuumaliza kwa haraka mgogoro wa Zanzibar unaofukuta kwa kuacha haki ichukue mkondo wake.
Habari zinadokeza kuwa balozi wa Marekani nchini atatoa msimamo unaoelezwa kuwa ‘mkali’ ili kuishinikiza serikali ya Tanzania kuheshimu maamuzi ya wananchi kwenye uchaguzi mkuu wa Zanzibar uliofanyika mwezi october mwaka jana ambao ulielezwa kuwa huru na wa haki.
Chanzo : Mwandishi Wetu

About Author

Advertisement

Post a Comment Blogger

 
Top